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UZINDUZI WA TUZO YA UMAHIRI KATIKA UANDISHI WA HABARI 2010
KWENYE UKUMBI WA MAELEZO, MACHI 10, 2011

Baraza la Habari Tanzania pamoja na washiriki wake wanatarajia kuzindua Tuzo za
Umahiri katika Uandishi wa Habari za 2010 kwenye ukumbi wa Maelezo, kesho Machi
10, 2011 kuanzia saa nne asubuhi.

Washiriki wa MCT katika kuandaa tuzo hizo ni pamoja na Chama Cha Waandishi wa
Habari Wanawake (TAMWA), Chama cha Waandishi wa Habari za Michezo (TASWA),
HakiElimu, Chama cha Waandishi wa Habari za Mazingira Tanzania (JET), Chama Cha
Waandishi wa Habari dhidi ya UKIMWI (AJAAT), Jukwaa la Wahariri (TEF), Taasisi ya
Vyombo Vya Habari Kusini Mwa Afrika- Tawi la Tanzania (MISA-TAN), Chama cha
Wamiliki wa Vyombo vya Habari (MOAT) na John Hopkins University.

Nia ya Tuzo hizo za kutambua na kuenzi uandishi bora wa habari na kuwatunza
waandishi waliofanyakazi zao kwa umahiri mkubwa mwaka 2010.

Tunatarajia ushiriki wa chombo chako cha habari katika uzinduzi wa Tuzo hizi
muhimu katika kukuza taaluma ya habari.

Asante kwa ushirikiano wako.

Wako Mtiifu,

Kajubi D. Mukajanga
Katibu Mtendaji

Machi 9, 2011
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