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KATIKA gazeti la MTANZANIA
a Mei 2, 2010, kulichapishwa

habari iliyosomeka, “Mpambe - |

a mgombea abambwa kwa
rushwa” ; ;

Katlka mojaya aya t\ﬂlmtaja ‘

@ Agatoni Goyagoya kwamba ali-

i kuwa pamoja na huyo mpambe

i aliyekamatwa, lakini yeye

2 alifanikiwa kukimbia.

?  Goyagoya alilalamika katika

# Baraza la Habari Tanzania ‘

2 (MCT). Jund 16,2011 Kamati  §

4 ya Maadili ya MCT chini ya

# Mwenyekiti wake, Jaji Mark

| Bomani, msﬂahza shauri hilo -

ina kulitolea uamuzi.

| Dibainishwa kuwa habari

¥ hiyo ilikuwa na upungufu

4 kadhaa, ukiwamo wa kutom-

|| hoji Goyagoya baada ya kupata

{| taarifa hiyo.

o Aidha, MTANZANIA = -

iamuriwa kumwomba radhi

¥ Goyagoya na kurilipa gharama §

4 za matumizi alizoingia baada ya

& kuandikwsa kwa habari hiyo. ]

| Tunachukua fursa hii kum-

o womba radhi Goyagoya kwa -

2 usumbufu uliosababishwa na

.| habari hiyo. Tunachukua ua-

i muzi huu baada ya kujiridhisha

4 kuwa habari hiyo ilikuwa na

i upungufu wa kitaaluma. Mata-

4 rajio yetu ni kuhakikisha kuwa

4 makosa ya aina hiyo hayatokei

i tena. Kunradhi Ndugu Goy-

4 agova na wote walicathiriwa

d kwa namna moja au nyingine

3 na habari hiyo.
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